<p>กรุณาสมัครสมาชิกด้วยครับ!!</p>
<p>กรุณาสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้ในส่วนของ Download Files ครับ</p>
หลังจากสมัครสมาชิก ท่านจะยังไม่สามารถใช้ Account ได้ทันที จำเป็นต้องรอให้ Admin ยืนยันเสียก่อน จึงจะสามารถใช้งานได้
<p>อนุญาตเข้าใช้งานเฉพาะสมาชิกในเซิฟเวอร์เท่านั้นครับ</p>
<p>กรุณาสมัครสมาชิกด้วยครับ!!</p>
<p>กรุณาสมัครสมาชิกเพื่อเข้าใช้ในส่วนของ Download Files ครับ</p>
หลังจากสมัครสมาชิก ท่านจะยังไม่สามารถใช้ Account ได้ทันที จำเป็นต้องรอให้ Admin ยืนยันเสียก่อน จึงจะสามารถใช้งานได้
<p>อนุญาตเข้าใช้งานเฉพาะสมาชิกในเซิฟเวอร์เท่านั้นครับ</p>
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
SHW Next Flight Schedule
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Empty16th July 2010, 17:41 by tanatonkub
ประกาศย้ายบ้านใหม่
SiamFS
รบกวนให้สมาชิกที่ยังอยู่เว็บนี้
ย้ายไปด้วยนะครับ
ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

Comments: 0
Latest topics
Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Affiliates
free forum
TFS
SHW

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tanatonkub
Airline Founder(Root Admin)
tanatonkub

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์   ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Empty16th July 2010, 17:16

ในเรื่องระดับขั้นนี้ ไม่มีผลเกี่ยวกับสิทธิใดๆในเว็บบอร์ดนะครับ ไม่เกี่ยวว่าได้เป็นยศ Captain แล้วจะเข้าฟอรั่มลับได้ ขอยืนยันว่าเซิฟที่เราเล่นกันนี้ไม่มีแน่นอนครับ ยกเว้นแต่จะต้องเป็นสมาชิกในเซิฟเวอร์ที่เราเ่ล่นกันเท่านั้นจึงจะสามารถเข้าไปในส่วนของ Download เครื่องบินได้ และเพื่อป้องกันคนนอก ทางผมก็ได้ทำการเปลี่ยน ให้ Admin เป็นผู้ยืนยัน Username เท่านั้น ครับ หมดปัญหาปลิง Cool

แพล่มมานานแล้วล่ะครับ เข้าเรื่องเสียที วันนี้ผมได้ทำการจัดระดับขั้น ตามความสามารถในการบินนะครับ ในเมื่อมีระดับขั้นแล้ว ก็กำลังคิดโปรเจคสอบเลื่อนขั้นอยู่เช่นกัน Cool ตอนนี้กำลังวางแผนอยู่ครับ

ระดับขั้นที่ผมได้จัดก็จะมีดังนี้ครับ
อ้างอิงจาก :

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Gold510 - Airline Founder(Root Admin)
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Silver12 - Global Moderator
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Gold410 - Captain
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Gold310 - Flight Officer
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Gold210 - Second Flight Officer
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Gold111 - Student Pilot (High)
ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Silver11 - Student Pilot

ตามนั้นแหละครับ และผมก็ไม่ทราบชื่อภาษาอังกฤษทางการของพวกยศทางการบินนี้เหมือนกันครับ เพราะอย่างนั้น ก็คงต้องรอการแก้ไขเพิ่มเติมต่อไป ..

ส่วนโปรเจค สอบเลื่อนระดับขั้น ก็คงต้องรออีกเช่นกันครับ รอหาครูฝึก กับ สถานที่อยู่ครับ โปรเจคนี้น่าจะสิ้นสุดแปลนในเดือนนี้ และจะมีการทดสอบในเดือนหน้าครับ ฉะนั้น รบกวนขออาสาสมัครที่ต้องการเป็นหนูทดลองหน่อยนะครับ Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ 25th July 2010, 09:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fs2004hama.darkbb.com
tanatonkub
tanatonkub

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์   ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Empty25th July 2010, 09:12

เพิ่มเติมครับ
ในตอนนี้ได้เพิ่มระดับขั้นใหม่ขึ้นมาแล้วนะครับ นั่นก็คือ
พิมพ์ว่า:

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์ Silver12 - Global Moderator

ซึ่งระดับขั้นนี้จะเป็นผู้ที่จะคอยดูแลบอร์ดทั้งหมดครับ งานจะหนักหน่อยนะครับ และแน่นอนงานนี้มีการคัดตัวครับ สามารถขอสมัครเองได้ และจะนำไปทำโพลล์ เพื่อดูความสมัครใจของสมาชิกในบอร์ดครับ Very Happy

รับครั้งละ 3 คน และจะมีเพียง 1 คนเท่านั้นที่จะได้เป็นครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://fs2004hama.darkbb.com

ระดับขั้นสำหรับนักบินในเซิฟเวอร์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1